เข้าร่วมพีธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือด้านบริการวิชาการและการเข้าศึกษาต่อ
วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565 นายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม พร้อมด้วยครูนิหามะ นิแต ครูมะรอนี กาหลง ครูมารีนา หะยีอาแว และครูไซนุนดิน บือราเฮงเข้าร่วมพีธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือด้านบริการวิชาการและการเข้าศึกษาต่อ โครงการความร่วมมือพัฒนาศักยภาพผู้เรียนสู่ความเป็นเลิศด้านวิศวกรรมศาสตร์ ระหว่าง มหาวิทยาลัยทักษิณ (คณะวิศวกรรมศาสตร์) และโรงเรียนระดับมัธยมศึกษาในพื้นที่จังหวัดปัตตานี ณ โรงเรียนเบญจมราชูทิศ จังหวัดปัตตานี
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/313409326_644622243916253_845864574185516951_n-1024x629.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/314078730_644622230582921_3939710319562717082_n-1024x593.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/314408386_644622233916254_5912502891033437685_n-1-1024x631.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/313410258_644622303916247_1623210612722366297_n-1024x714.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/314736959_644622327249578_8581844973084244074_n-1-1024x490.jpg)