ผลการคัดเลือกเข้าร่วมกิจกรรม Thai Science Camp ครั้งที่ 15
โรงเรียนสะนอพิทยาคม ขอแสดงความยินดี นางสาวนัสรียะห์ ลือบานา ได้รับการคัดเลือกเข้าร่วมกิจกรรม Thai Science Camp ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ครั้งที่ 15
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/344563463_757134525902198_3390439160720065131_n-1024x724.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/344579483_951593812541995_756535803361988856_n-758x1024.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/344182941_1745149212671500_7606513122257792240_n-646x1024.jpg)
โรงเรียนสะนอพิทยาคม ขอแสดงความยินดี นางสาวนัสรียะห์ ลือบานา ได้รับการคัดเลือกเข้าร่วมกิจกรรม Thai Science Camp ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ครั้งที่ 15
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า