การจัดกิจกรรมการเรียนรู้แบบ Active Learning เพื่อส่งเสริมทักษะในศตวรรษที่ 21
วันที่ 10-11 พฤษภาคม พ.ศ.2566 นายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้มอบหมายให้ครู-บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนสะนอพิทยาคม เข้ารับการอบรมเพื่อพัฒนาครู เรื่อง การจัดกิจกรรมการเรียนรู้แบบ Active Learning เพื่อส่งเสริมทักษะในศตวรรษที่ 21 ณ ห้องประชุมประดู่เงิน โรงเรียนสะนอพิทยาคม
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ10-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ1-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ2-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ3-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ4-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ5-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ6-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ7-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ8-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ9-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ11-768x1024.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/อบ12-768x1024.jpg)