กิจกรรมเยี่ยมบ้าน ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 9 มิถุนายน 2566 ที่ผ่านมา นายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้มอบหมายให้ครู บุคลากรโรงเรียนสะนอพิทยาคมเยี่ยมบ้านนักเรียนของครูที่ปรึกษา ภายใต้โครงการระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 เพื่อสร้างความสัมพันธ์ที่ดีระหว่างบ้านกับโรงเรียน ทำให้ครูได้รับข้อมูลของนักเรียนถึงสภาพความเป็นอยู่ ปัญหา และนักเรียนที่จะต้องมีการร่วมมือแก้ไข ส่งเสริม สนับสนุนนักเรียนที่มีผลการเรียนดีและได้ทราบความต้องการของผู้ปกครอง นักเรียนในการจัดการศึกษาของโรงเรียน
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย1-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย2-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย3-1024x772.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย4-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย5-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/ย6-1024x851.jpg)