เข้าร่วมกิจกรรมค่ายเยาวชนคนดูดาวเท้าติดทะเล ปีที่ 5
นางสาววานีตา เด่นอะหมัด นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5/1 โรงเรียนสะนอพิทยาคม
ผ่านการคัดเลือกให้เข้าร่วมกิจกรรมค่ายเยาวชนคนดูดาวเท้าติดทะเล ปีที่ 5 ระหว่างวันที่ 7 – 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 ณ สถาบันทักษิณคดีศึกษา (เกาะยอ) อ.เมืองสงขลา จ.สงขลา และหอดูดาวเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา สงขลา
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว1-1024x511.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว2-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว3-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว4-1024x660.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว5-1024x577.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/ว6-1024x527.jpg)