โครงการเปิดบ้านผู้นำชวนทำความดี ประจำปี 2566
นายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม พร้อมด้วยครู-บุคลากร โรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้ร่วมงานโครงการเปิดบ้านผู้นำชวนทำความดี ประจำปี 2566 ภายใต้ตำบลสะนอได้รับมอบหมายจากท่านนายอำเภอในการจัด โครงการเปิดบ้านผู้นำชวนทำความดีประจำปี 2566 โดยงานนี้จัดในวันอาทิตย์ที่ 27 สิงหาคม 2566 โดยได้วางแผนงานเริ่มต้นด้วยการหาสถานที่คอนเซปต์งาน จุดเด่น กิจกรรมที่สามารถทำให้ท่าน ผวจ. ปน. ประทับใจที่สุด จนตกผลึกออกมา
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ2-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ6-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ9-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ1-683x1024.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ3-683x1024.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ11-683x1024.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ8-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ7-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ10-1024x683.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ13-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ5-1024x576.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/บ12-1024x683.jpg)