เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพระราชทาน
#จิตอาสาพระราชทาน วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00-16.00 น โรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้นำนักเรียน มาสมัครจิตอาสาพระราชทาน ณ ที่ว่าการอำเภอยะรัง
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส5-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส1-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส4-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส2-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส3-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/จส6-1024x768.jpg)
#จิตอาสาพระราชทาน วันที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00-16.00 น โรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้นำนักเรียน มาสมัครจิตอาสาพระราชทาน ณ ที่ว่าการอำเภอยะรัง
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า