ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านนักเรียน
วันที่ 18 มกราคม พ.ศ.2567 นายยาการียา อาเเว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิยาคม นางสาวรูฮานา สีเดะ รองผู้อำนวยการโรงเรียน และคณะครู ลงพื้นที่ร่วมให้การต้อนรับ ดร.สุภาพ เต็มรัตน์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาปัตตานี และคณะนิเทศการศึกษา ในการมาเยี่ยมโรงเรียนสะนอพิยาคม เเละบ้านนักเรียน นางสาวซูไวบ๊ะ ตือบิงหม๊ะ พร้อมมอบทุนการศึกษาสมาคมทักษิน นิวยอร์ค ประเทศสหรัฐอเมริกา
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร1-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร2-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร3-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร5-1024x819.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร6-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร4-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร7-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร8-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/บนร-1024x768.jpg)