กิจกรรมเข้าค่ายลูกเสือ-เนตรนารีต้านภัยยาเสพติดและบำเพ็ญประโยชน์
เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2567 โรงเรียนสะนอพิทยาคม ได้จัดกิจกรรมเข้าค่ายลูกเสือ-เนตรนารีและกิจกรรมบำเพ็ญประโยชน์ (กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน) เพื่อให้นักเรียนได้ตระหนัก ในระเบียบวินัย หน้าที่ความรับผิดชอบ ให้นักเรียนได้เเสดงความสาารถในด้านต่างๆ ตลอดจนสามารถนำความรู้ไปประยุกต์ใช้และปฎิบัติได้จริงในชีวิตประจำวัน
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส1-1024x796.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส3-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส2-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส11-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส10-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส9-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส8-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส7-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส6-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส5-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส4-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/ลสส12-1024x768.jpg)