ตรวจเยี่ยมการรับสมัครนักเรียน
วันที่ 12 มีนาคม 2567 นายยาการียา อาเเว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิยาคม และนางสาวรูฮานา สีเดะ รองผู้อำนวยการโรงเรียน มอบหมาย ให้ตัวแทนครู ต้อนรับ นางสุพัตรา หมัดล่าเต๊ะ ผู้อำนวยการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมด้วย กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการรับสมัครนักเรียน ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2567
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/ร3-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/ร2-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/ร1.jpg)