ขอแสดงความยินดี
ขอแสดงความยินดีกับทีม SP-Robot1 นักเรียนโรงเรียนสะนอพิทยาคม
1. นางสาวนูรฟาฏิน สอาดเอี่ยม
2. นางสาวมารีนี สะดียามู
ผ่านเข้าสู่การแข่งขันรอบสุดท้าย จาก 229 ทีมทั่วประเทศ การแข่งขันหุ่นยนต์ ส.ส.ท. – สพฐ. ยุวชน ชิงแชมป์ประเทศไทย ประจำปี 2567 ประเภท ROBO SOCCER ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา ฯ สยามบรมราชกุมารี ณ กรุงเทพมหานคร ในเดือนมิถุนายน 2567 ต่อไป
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438231023_1026130535765420_150156015398249355_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438255616_1026130399098767_861551393603049364_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438229668_1026130475765426_4438158382423800298_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438242144_1026130455765428_7155270988700277817_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438239359_1026130419098765_2421201242322612362_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/438197615_1026130502432090_8690783404128177254_n-1024x768.jpg)