โครงการรินน้ำใจสู่น้องชาวใต้ พ.ศ.2565
โรงเรียนสะนอพิทยาคม เข้าร่วมติวโครงการรินน้ำใจสู่น้องชาวใต้ พ.ศ.2565 โดยการสนับสนุนของนายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียน และ นางสาวรูฮานา สีเดะ รองผู้อำนวยการโรงเรียน เพื่อสร้างความพร้อมและเพิ่มศักยภาพผู้เรียนในการศึกษาต่อระดับอุดมศึกษา ในการนี้ทางโรงเรียนได้เตรียมสถานที่และความพร้อมต่างๆให้กับนักเรียน ระหว่างวันที่ 1-4 ตุลาคม พ.ศ.2565
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/309841094_611401010571710_1458809913459820182_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/310683674_611400677238410_5598517507106828861_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/310124030_611400990571712_9102177702389728289_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/307166323_611400683905076_2387663251688817670_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/306794891_611400983905046_9114770150187465563_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/306335898_611400707238407_1565630846864264192_n-1024x768.jpg)