กิจกรรมศึกษาดูงานชมรม To Be Number One โรงเรียนสวนพระยาวิทยา
วันที่ 6 กรกฎาคม 2565 นางสาวรูฮานา สีเดะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม พร้อมด้วยคณะครูและนักเรียน เข้าร่วมกิจกรรมศึกษาดูงานชมรม To Be Number One ที่ประสบความสำเร็จ และร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) แสดงเจตนารมณ์ร่วมกันดำเนินการสนับสนุน และบูรณาการความร่วมมือดำเนินโครงการ To Be Number One ณ โรงเรียนสวนพระยาวิทยา จังหวัดนราธิวาส
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291333777_2090885124416053_8002128211825470117_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/292023911_2090885114416054_3702448458833929337_n-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/291893616_2090885101082722_1699397187016246847_n-1024x768.jpg)