มอบเกียรติบัตรรางวัลกิจกรรมประกวดคลิปวิดีโอ TikTok
วันที่ 1 สิงหาคม 2565 โรงเรียนสะนอพิทยาคม จัดกิจกรรมมอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนที่ได้รับรางวัลจากการเข้าร่วมกิจกรรมประกวดคลิปวิดีโอ TikTok ในหัวข้อ “ฉันคือสะนอพิทยาคม” ซึ่งได้รับเกียรติจาก นายยาการียา อาแว ผู้อำนวยการโรงเรียนสะนอพิทยาคม มอบเกียรติบัตร เงินรางวัลและกล่าวคำชื่นชม นักเรียน ณ ลานหน้าเสาธง โรงเรียนสะนอพิทยาคม
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/tiktok.png)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_082916-edited-scaled.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083018-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083103-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083138-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083210-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083230-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083255-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083315-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083335-1024x768.jpg)
![](https://sanorpit.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/20220801_083402-1024x768.jpg)